Search
× Search
image
เกี่ยวกับสำนักคอมพิวเตอร์

สำนักงานผู้อำนวยการ

บุคลากร

image

รักษาการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานผู้อำนวยการ

นางกรัณฑ์รัตน์ ศรีกาหลง

Acting Office's Director
Karunrut Srikalong

นักวิชาการพัสดุ ชำนาญการ
Supply Analyst, Professional Level

 15071
 karunrut@g.swu.ac.th

งานนโยบายและแผน

งานบุคคล

image
นางสาวสุพัชชา สีเสวก

Supatcha Seesawak

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
Plan and Policy Analyst

 15068
 supatchas@g.swu.ac.th

image
นางสาวจุรีรัตน์ เมืองไชย

Jureerat Mueangchai

นักทรัพยากรบุคคล
Human Resource Officer

 15067
 jureeratm@g.swu.ac.th

งานบริการการศึกษา

image
นายดนัย มณฑาทิพย์กุล

Danai Monthatipkul

นักวิชาการศึกษา
Educator

 15076
 danaim@g.swu.ac.th

image
นางสาวจิตติมา ช่างไม้

Jittima Changmai

ผู้ปฏิบัติงานทั่วไป
General Service Officer

 15048
 jittimac@g.swu.ac.th

งานการเงิน

image
นางชูศรี เชาวนารมย์

Chusri Chaovanarom

นักวิชาการเงินและบัญชี
Finance and Accounting Officer

 17982
 chusric@g.swu.ac.th

image
นางสาวนาฟีด๊ะ ร้อยกรอง

Nafeedah Roikrong

นักวิชาการเงินและบัญชี
Finance and Accounting Officer

 17981
 nafeedah@g.swu.ac.th

งานพัสดุ และอาคารสถานที่

image
นายปัญญา คำมี 

Panya Kuhmmee

นักวิชาการพัสดุ 
Supply Analyst

 17984
 punya@g.swu.ac.th

image
นางสาวนฤดี สุขล้ำ

Naruedee Suklam

นักจัดการงานทั่วไป
General Administration Officer

 17980
 naruedee@g.swu.ac.th

งานประชาสัมพันธ์และสารสนเทศ


image
นางสาวนิชกานต์ กาญจนกุล

Nichakan Kanchanakul

นักจัดการงานทั่วไป
General Administration Officer

 17978
 nichakan@g.swu.ac.th

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top