Search
× Search
image
เกี่ยวกับสำนักคอมพิวเตอร์

ฝ่ายระบบสารสนเทศ

  1. งานบริหารฐานข้อมูลมหาวิทยาลัย
  2. งานพัฒนาระบบสารสนเทศ
  3. งานดูแลบำรุงรักษาระบบสารสนเทศ
  4. งานส่งเสริมการใช้งานระบบสารสนเทศมหาวิทยาลัย

บุคลากร

image

หัวหน้าฝ่ายระบบสารสนเทศ

นางสาวพรทิพย์ พงษ์สวัสดิ์

Head of Information System Division
Phorntip Phongsawat

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17976
phorntip@g.swu.ac.th

image
นายสมบุญ อุดมพรยิ่ง

Sombun Udompornying

นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ชำนาญการ
Computer Technical Officer, Professional Level

 17990
 sombun@g.swu.ac.th

image
นางสาววันทนา ผ่องภักต์

Wantana Pongpak

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17967
 wantanap@g.swu.ac.th

image
นางสาวมณฑลี ลิ้มกิจเจริญภรณ์

Montalee Limpkitcharoenporn

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17966
montalee@g.swu.ac.th

image
นางสาวฐิตาภา จิโสะ

Titapa Chiso

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17970
titapa@g.swu.ac.th

image
นางสาวอมรรัตน์ เอื้อมานะสกุล

Amornrat Uamanasakul

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17971
amornratu@g.swu.ac.th

image
นางสาวสุพิชญา อาชวจิรดา

Supichaya Archavajirada

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17975
supichaya@g.swu.ac.th

image
นายปาวรินทร์ พงศ์พฤฒานนท์

Pavarin Pongprudhanon

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17969
pavarudh@g.swu.ac.th

image
นางสาวสราลี บัลลังน้อย

Saralee Banglangnoi

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17974
 saralee@g.swu.ac.th

image
นายทวีศักดิ์ ตู้แก้ว

Thawisak Tukaew

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17973
thawisakt@g.swu.ac.th

image
นายจักรพันธ์ รอดกิ่ง

Jakkapan Rodking

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

17964
jakkapan@g.swu.ac.th

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top