Search
× Search
image
เกี่ยวกับสำนักคอมพิวเตอร์

ฝ่ายระบบคอมพิวเตอร์และเครือข่าย

  1. งานบริหารระบบเครือข่าย
  2. งานบริหารระบบเครือข่ายไร้สาย
  3. งานบริหารระบบโทรศัพท์ผ่านเครือข่าย
  4. งานดูแลระบบเครื่องคอมพิวเตอร์แม่ข่าย
  5. งานดูแลระบบรักษาความปลอดภัยบนเครือข่าย

บุคลากร

image

หัวหน้าฝ่ายระบบคอมพวเตอร์และเครือข่าย

นายมหัทธวัฒน์ รักษาเกียรติศักดิ์

Head of Computer System and Network Division
Mahutthawat Raksakiettisak

นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ชำนาญการพิเศษ
Computer Technical Officer, Senior Professional Level

17998
mahuttha@g.swu.ac.th

image
นายประกิจ ลีลาเชี่ยวชาญกุล

Prakit Leelachiewchankul

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

15032
 prakitl@g.swu.ac.th

image
นายเฉลิมพล คำนิกรณ์

Chalermpol kamnikorn

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 27410
 syumporn@g.swu.ac.th

image
นางสาวธัญย์ธรฐ์ พงษ์เฉลิม

Tunyaton Pongchalerm

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17961
 tunyaton@g.swu.ac.th

image
นายธนกฤต อุบลวัฒน์

Thanakrit Ubonlawat

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 27414
 thanakritu@g.swu.ac.th

image
นายพงษ์ทิพย์ นาคประสบสุข  

Pongtip Nakprasobsuk

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17965
 pongtipn@g.swu.ac.th

image
นายจักรพันธ์ อินสุด

Chakkaphan Insut

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17986
 chakkaphan@g.swu.ac.th

image
นางสาวสุธิสา แจ่มสุข

Suthisa Jamsuk

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17996
 suthisa@g.swu.ac.th

image
นางสาวจุฬาลักษณ์ ขันทะนะ

Chulalack Khantana

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
Computer Technical Officer

 17997
 chulalack@g.swu.ac.th

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top