Search
× Search
image
เกี่ยวกับสำนักคอมพิวเตอร์

ผู้บริหาร

image

ผู้อำนวยการสำนักคอมพิวเตอร์

รองศาสตราจารย์ ดร.วุฒิพล ธาราธีรเศรษฐ์

ดำรงตำแหน่ง 15 มกราคม 2563 - ปัจจุบัน

Director of Computer Center
Assoc. Prof.Vuttipon Tarateeraseth, PhD.
January 15, 2020 - present

0 2649 5192, 0 2649 5000 ต่อ 15070
vuttipon@g.swu.ac.th

image

รองผู้อำนวยการ

ดร.อรรถศิษฐ์ พัฒนะศิริ

Deputy Director
Dr.Attasit Patanasiri

0 2649 5000 ต่อ 15072
attasitp@g.swu.ac.th

image

รองผู้อำนวยการ

นายสมบุญ อุดมพรยิ่ง

Deputy Director
Sombun Udompornying

0 2649 5000 ต่อ 17990
sombun@g.swu.ac.th

image

รักษาการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานผู้อำนวยการ

นางกรัณฑ์รัตน์ ศรีกาหลง

Acting Office's Director
Karunrut Srikalong

0 2649 5000 ต่อ 15071
 karunrut@g.swu.ac.th

image

หัวหน้าฝ่ายระบบสารสนเทศ

นางสาวพรทิพย์ พงษ์สวัสดิ์

Head of Information System Division
Phorntip Pongsawat

0 2649 5000 ต่อ 17976
phorntip@g.swu.ac.th

image

หัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา

นางสาวสุวิมล คงศักดิ์ตระกูล

Head of IT for Education Division
Suwimon Kongsaktrakul

0 2649 5000 ต่อ 17977
suwimon@g.swu.ac.th

image

หัวหน้าฝ่ายปฏิบัติการและบริการ

นายสันติ สุขยานันท์

Head of Operations and Services Division
Santi Sukyanan

0 2649 5000 ต่อ 15053
santi@g.swu.ac.th

image

หัวหน้าฝ่ายบริการคอมพิวเตอร์ องครักษ์

นายธนรรณพ อินตาสาย

Head of Computer Services Ongkharak Division
Thanannop Intasai

0 2649 5000 ต่อ27420
thanannop@g.swu.ac.th

image

หัวหน้าฝ่ายระบบคอมพวเตอร์และเครือข่าย

นายมหัทธวัฒน์ รักษาเกียรติศักดิ์

Head of Computer System and Network Division
Mahutthawat Raksakiettisak

0 2649 5000 ต่อ 17998
mahuttha@g.swu.ac.th

คณะกรรมการประจำสำนักคอมพิวเตอร์  


รายชื่อ ตำแหน่ง
1 รองศาสตราจารย์ ดร.วุฒิพล ธาราธีรเศรษฐ์ (ผู้อำนวยการสำนักคอมพิวเตอร์)
ประธานกรรมการ
2 อาจารย์ ดร.อรรถศิษฐ์ พัฒนะศิริ (รองผู้อำนวยการสำนักคอมพิวเตอร์) กรรมการ
3นายสมบุญ อุดมพรยิ่ง (รองผู้อำนวยการสำนักคอมพิวเตอร์)
กรรมการ
4 นางสาวพรทิพย์ พงษ์สวัสดิ์  (หัวหน้าฝ่ายระบบสารสนเทศ) กรรมการ
5นายมหัทธวัฒน์ รักษาเกียรติศักดิ์ (หัวหน้าฝ่ายระบบคอมพิวเตอร์และเครือข่าย)
กรรมการ
6นายสันติ สุขยานันท์ (หัวหน้าฝ่ายปฏิบัติการและบริการ)
กรรมการ
7นางสาวสุวิมล คงศักดิ์ตระกูล (หัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา)
กรรมการ
8นายธนรรณพ อินตาสาย (หัวหน้าฝ่ายบริการคอมพิวเตอร์ องครักษ์)
กรรมการ
9นางกรัณฑ์รัตน์ ศรีกาหลง (รักษาการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานผู้อำนวยการ)
กรรมการและเลขานุการ
Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top